Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Lắp Camera Quận 6, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.
Bộ chuyển đổi quang điện conver quang là những thiết bị quang trọng trong hệ thống mạng muốn kết nối xa từ vài trăm mét đến vài km. với những hệ thống mạng diện rống như nhà xưởng cần có những thiết bị quang chuyên dụng để hệ thống mạng hoặt động ổn định
- Thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang điện Cablexa là một thiết bị nhỏ với 2 giao diện truyền dẫn: dây cáp mạng đồng và dây cáp quang, nó nhận tín hiệu từ môi trường truyền dẫn này ( đồng/ quang), chuyển và truyền sang môi trường truyền dẫn kia ( quang/ đồng). Do đó để sử dụng được bộ chuyển đổi sẽ không thể thiếu được dây nhảy quang , loại dây nhảy giao tiếp truyền tín hiệu giữa các thiết bị.
 
- Dây nhảy quang loại đầu SC/UPC/ - SC/UPC là loại được sử dụng phổ biến nhất.Với một cái converter bạn chỉ cần cắm các dây đầu vào đầu ra cho hợp lý là được, công việc này cũng không quá phức tạp.
 
- Trong một mạng bạn cần cắm vào đó là một dây mạng Ethernet cổng mạng RJ45 và dây nhảy quang vào cổng quang ở converter quang, tùy thuộc vào số lượng cổng ở media converter mà chúng ta cắm đầu nhảy cho hợp lý (có thể là converter 1 cổng hoặc 2 cổng quang).
 
- Đầu còn lại của dây nhảy bạn cắm vào Adapter một phụ kiện được lắp trên thanh Blank của ODF (Hộp phối quang). Media converter có 6 cái đèn Leb và nó là thứ để chúng ta kiểm tra cách cắm của mình đã đúng chưa?
 
- Nếu bạn sử dụng bộ chuyển đổi tốc độ 10/100 thì 6 đèn này sẽ sáng hết và nếu bộ chuyển đổi quang điện của bạn là 10/100/1000 thì nó sẽ chỉ sáng có 5 đèn thôi.Đèn trên cùng bên dưới chỉ số 1000 của converter sẽ không sáng.Thế là bạn đã hoàn thành việc triển khai thiết bị media converter rồi.
 
thiết bị quang
 
Chuông cửa Chuông cửa Chuông cửa Chuông cửa
Edit
Thiết Bị Ghi Hình VANTECH VPH-12824RS, Thiết Bị VPH-12824RS, VANTECH VPH-12824RS, VANTECH VPH-12824RS, VPH-12824RS,VPH-12824RS Thiết Bị Ghi Hình VANTECH VPH-12824RS,
KÊNH MÁY CHỦ VANTECH VPH-12824RS
Giá Bán: LIÊN HỆ
Giá Khuyến Mại: LIÊN HỆ KÊNH MÁY CHỦ VANTECH VPH-12824RS Hoạt động như 01 máy tính hoặc server lưu trữ chuyên dụng. Là thiết bị gắn rời, kết nối với đầu ghi qua cáp mạng. Kết nối dồng thời tối đa ip camera, hiển thị hình ảnh trên nhiều màn hình khác nhau
View: 537.
RUIJIE 40G-AOC-5M, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE 40G-AOC-5M, 40G-AOC-5M, 40G-AOC-5M RUIJIE
RUIJIE 40G-AOC-5M
Giá Bán: 13.887.500
Giá Khuyến Mại: 13.887.500 Cable AOC RUIJIE 40G-AOC-5M là cable được thiết kế theo chuẩn AOC (Active Optical Cable) sử dụng đầu 2 kết nối QSFP+ với tốc độ 40G, có chiều dài 5m. Cable AOC RUIJIE 40G-AOC-5M hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable AOC RUIJIE 40G-AOC-5M vào Switch, Router của juniper mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable AOC RUIJIE 40G-AOC-5M được cắm vào.
View: 386.
RUIJIE XG-SFP-AOC5M, XG-SFP-AOC5M, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE XG-SFP-AOC5M, XG-SFP-AOC5M RUIJIE
RUIJIE XG-SFP-AOC5M
Giá Bán: 5.720.000
Giá Khuyến Mại: 5.720.000 Thiết bị mạng Ruijie XG-SFP-AOC5M được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội cung cấp truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng dung lượng bảng lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn.10GBASE SFP + Cáp quang xếp chồng (bao gồm cả hai bộ thu phát bên), 5 mét
View: 397.
RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850, 40G-QSFP-SR-MM850, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850, MODULE QUANG 40G-QSFP-SR-MM850
RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850
Giá Bán: 9.047.500
Giá Khuyến Mại: 9.047.500 Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 phù hợp với đầu cắm LC, có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt, di chuyển. Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 có khả năng truyền và nhận tín hiệu tốt và ổn định cao. Nhờ vào bước sóng hoạt động 1550nm, với khoảng cách tối đa là 40km cho những kết nối point-to-point.
View: 383.
RUIJIE XG-SFP-AOC1M, XG-SFP-AOC1M, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE XG-SFP-AOC1M, CÁP MẠNG RUIJIE XG-SFP-AOC1M
RUIJIE XG-SFP-AOC1M
Giá Bán: 4.207.500
Giá Khuyến Mại: 4.207.500 Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie XG-SFP-AOC1M được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội cung cấp truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng dung lượng bảng lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn.
View: 407.
40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE,40G-QSFP-LR4-SM1310,QSFP-LR4-SM1310,Ruijie 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module QSFP-LR4-SM1310,Module RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module Quang RUIJIE QSFP-LR4-SM1310,Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310
40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).
View: 414.
RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE,RG-S5750C-48SFP4XS-H,S5750C-48SFP4XS-H,RUIJIE RG-S5750C-48SFP4XS-H,Switch RG-S5750C-48SFP4XS-H,Switch S5750C-48SFP4XS-H,Switch RUIJIE RG-S5750C-48SFP4XS-H,Switch 48 port RG-S5750C-48SFP4XS-H,Switch 48 port S5750C-48SFP4XS-H,Switch 48 port RUIJIE  RG-S5750C-48SFP4XS-H,
RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE,sản phẩm là dòng switch chuyên dụng,switch thiết kế chắc chắn,sản phẩm tích hợp 48 cổng lan1G SFP ports, 4 cổng 10G SFP ports,Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps ,Tốc độ chuyển gói tin: 252Mpps ,Nguồn: yêu cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA150-IF Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...
View: 376.
RG-S5750C-28SFP4XS-H Switch 28 cổng RUIJIE,RG-S5750C-28SFP4XS-H,S5750C-28SFP4XS-H,RUIJIE RG-S5750C-28SFP4XS-H,Switch RG-S5750C-28SFP4XS-H,Switch S5750C-28SFP4XS-H,Switch RUIJIE RG-S5750C-28SFP4XS-H,Switch 28 cổng RG-S5750C-28SFP4XS-H,Switch 28 cổng S5750C-28SFP4XS-H,Switch 28 cổng RUIJIE RG-S5750C-28SFP4XS-H,RUIJIE S5750C-28SFP4XS-H, Switch RUIJIE S5750C-28SFP4XS-H
RG-S5750C-28SFP4XS-H Switch 28 cổng RUIJIE
Giá Bán: 84,216,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 84,016,000 VNĐ RG-S5750C-28SFP4XS-H Switch 28 cổng RUIJIE là dòng switch cao cấ,sản phẩm có thiết kế chắc chắn,thẫm mỹ cao.Sản phẩm thiết kế 28 cổng 1G SFP ports, 4 cổng 10G SFP ports.Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps ,Tốc độ chuyển gói tin: 222Mpps.Nguồn: yêu cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA70I hoặc RG-PD70I.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,cửa hàng,...
View: 391.
RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE,RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0),S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0),RUIJIE RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0),Switch 24 cổng RUIJIE RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0),Switch RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0),Switch S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0),Switch RUIJIE RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0), Switch RUIJIE RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0),Switch 24 cổng RUIJIE S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0),Switch 24 cổng RUIJIE RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0)
RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch HPoE 24 cổng RUIJIE
Giá Bán: 31,073,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 30,873,000 VNĐ RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE.thiết bị bao gồm 24 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất 370W.4 cổng SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps/96Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,văn phòng,cưa hàng,..
View: 415.
RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 10 cổng RUIJIE,RG-S2910-10GT2SFP-P-E,S2910-10GT2SFP-P-E,RUIJIE RG-S2910-10GT2SFP-P-E,Switch RG-S2910-10GT2SFP-P-E,Switch S2910-10GT2SFP-P-E,Switch RUIJIE RG-S2910-10GT2SFP-P-E,Switch 10 cong RG-S2910-10GT2SFP-P-E,Switch 10 cong S2910-10GT2SFP-P-E,Switch 10 cong RUIJIE RG-S2910-10GT2SFP-P-E,RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch,S2910-10GT2SFP-P-E Switch, RUIJIE RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch
RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 10 cổng RUIJIE
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 8 cổng RUIJIE.là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.8 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+.2 cổng SFP ports (Non-Combo),Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....
View: 11453.
SG3452P ,TP-Link SG3452P ,Swich TP-Link SG3452P
SG3452P Khe cắm SFP 4 Gigabit Cung Cấp Kết Nối Tốc Độ Cao
Giá Bán: 17,999,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Swich TP-Link SG3452P Với các cổng tương thích với các thiết bị ,truy cập đám mây và ứng dụng để quản lý cực kỳ tiện lợi và dễ dàng .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
View: 6922.
Switch Ruijie RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X,Ruijie RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Gigabit Switches,Ruijie RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Gigabit Switches chính hãng,Ruijie RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Gigabit Switches chất lượng,Ruijie RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Gigabit Switches giá rẻ
RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Switch Ruijie
Giá Bán: 71,400,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 69,712,500 VNĐ RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Bộ chuyển mạch Ruijie RG-S5760-X là bộ chuyển mạch Ethernet thế hệ tiếp theo có hiệu suất cao và dung lượng lớn. Các thiết bị chuyển mạch sử dụng chip thế hệ mới cùng với hệ điều hành mô-đun RGOS12.X mới nhất của Ruijie để cung cấp dung lượng đầu vào lớn hơn, xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm người dùng tốt hơn.
View: 7851.
SG3452 , Switch SG3452 ,TpLink-SG3452 ,Switch Tp-Link-SG3452
SG3452 Switch Định Tuyến Với 4 Khe SFP
Giá Bán: 14,000,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch Tp-Link-SG3452 Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng .tất cả các cổng cung cấp tốc độ truyền dữ liệu ổn định, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
View: 6997.
XG-SFP-ER-SM1550,Module quang SFP Ruijie XG-SFP-ER-SM1550,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chính hãng,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 gia rẻ,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chất lượng
XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 20,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
View: 7759.
Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310,Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310,.,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 chính hãng,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 chất lượng,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 giá rẻ
XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Bán: 4,450,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,933,600 VNĐ Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.
View: 7238.
Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-SR-MM850,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chất lượng,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chính hãng
XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)
View: 7281.
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chính hãng,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chất lượng,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI giá rẻ
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Bán: 2,860,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM
View: 6900.
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chính hãng,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chất lượng,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chính hãng
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 2,870,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
View: 7059.
RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550 ,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI chính hãng,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI chất lượng,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI giá rẻ
GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 2,350,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,719,200 VNĐ Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
View: 7066.
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI,Module quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chính hãng,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chất lượng
GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,294,160 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
View: 6869.
Thiết bị Module quang Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550,Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 chính hãng,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 chất lượng,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 giá rẻ
MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
Giá Bán: 5,320,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 4,646,400 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
View: 6913.
Module quang SFP Ruijie MINI-GBIC-LH40-SM1310,MINI-GBIC-LH40-SM1310,Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310,Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310 chính hãng
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
View: 5441.
Module quang SFP Ruijie MINI-GBIC-LH40-SM1310,MINI-GBIC-LH40-SM1310,Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310,Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310 chính hãng
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
View: 7259.
MINI-GBIC-LX-SM1310 Module QUANG SFP,Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310,Module quang Single mode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310,Module quang Single mode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310 chính hãng,Module quang Single mode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310 giá rẻ,Module quang Single mode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310 chất lượng
MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
Giá Bán: 2,000,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,422,960 VNĐ Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
View: 6804.
MINI-GBIC-SX-MM850 Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng,Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850,Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850,Thiết bị mạng HUB Switch Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850,MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850
MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Bán: 1,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,277,760 VNĐ Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
View: 6824.
Switch Ruijie Reyee RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS 24-Port,SWITCH Ruijie RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS,RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS,Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS,Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS chính hãng
RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Bán: 31,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 30,492,000 VNĐ Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS Là thiết bị chuyển mạch Ethernet lớp 3 hiệu suất cao, bảo mật cao và đa dịch vụ thiết kế kiến ​​trúc phần cứng hiệu quả giúp thiết bị mạng chuyển đổi cung cấp kích thước bảng địa chỉ MAC lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn bảo vệ đột biến 6KV của cổng giúp giảm khả năng bị hư hại do nước dâng và cải thiện sự ổn định mạng của khách hàng.
View: 6513.
RG-NBS5100-24GT4SFP,Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS5100-24GT4SFP,Ruijie RG-NBS5100-24GT4SFP,Bán Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5100-24GT4SFP,Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5100-24GT4SFP chất lượng,Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5100-24GT4SFP chính hãng
RG-NBS5100-24GT4SFP Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Bán: 12,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 11,695,200 VNĐ RG-NBS5100-24GT4SFP thiet611 bị chia mạng 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cồng quang 1G 24 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tốc độ chuyển mạch:56Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation,
View: 6518.
RG-NBS3200-24GT4XS 24-port Gigabit Layer 2 Managed,SWITCH Ruijie RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS,Switch RUIJIE REYEE RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS,Switch RUIJIE REYEE RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS chính hãng,Switch RUIJIE REYEE RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS chất lượng,Switch RUIJIE REYEE RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS giá rẻ
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000
Giá Bán: 23,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 22,915,200 VNĐ RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS là thiết bị switch 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports),8 combo 10/100/1000Base-T ports,4 cổng SFP+ 10GB BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
View: 7055.
Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,HR900W-1F8E-20-THR900W-FE-20-R,HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,..
View: 7728.
Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R,HR900W-1F4E-20-THR900W-FE-20-R,H,HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R
Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru.
View: 7786.
Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R,Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R,Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R,HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R,
Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R HR900W-1F2E-20-T/ HR900W-FE-20-RBộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần.Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,của hàng,khu phố ,hàng không,bến xe,...
View: 7684.
SWITCH Ruijie RG-NBS3100-24GT4SFP,Bán Switch 24 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-24GT4SFP,Switch 24 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-24GT4SFP chính hãng,Switch 24 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-24GT4SFP giá rẻ,Switch 24 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-24GT4SFP chất lượng
RG-NBS3100-24GT4SFP Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T
Giá Bán: 7,360,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 6,837,600 VNĐ Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T RG-NBS3100-24GT4SFP Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T 24 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 8K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
View: 7938.
Converter quang HRUI HR900W-GE-2,HR900W-GE-2,HGE-2,HRUI HR900W-GE-2,onverter quang HRUI HR900W-GE-2,Converter quang HR900W-GE-2,,Converter quang GE-2,Converter quang HR900W-GE-2HRUI HR900W-GE-2,
Converter quang HRUI HR900W-GE-2
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Converter quang HRUI HR900W-GE-2 Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
View: 7760.
Converter quang HR100W-GE-25-TR,HR100W-GE-25-TR,GE-25-TR,HRUi HR100W-GE-25-TR,Converter quang HR100W-GE-25-TR,Converter quang GE-25-TR,Converter quang HRUi HR100W-GE-25-TR,Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR
Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Converter quang HR100W-GE-25-TR là Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
View: 7799.
Switch POE 24 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-24GT4SFP-P,Switch Ruijie Reyee RG-NBS3100-24GT4SFP-P ,RG-NBS3100-24GT4SFP-P 28-port Gigabit Layer 2 Cloud,Switch POE 24 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-24GT4SFP-P chính hãng,Switch POE 24 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-24GT4SFP-P giá rẻ
RG-NBS3100-24GT4SFP-P Switch POE 24 cổng RUIJIE
Giá Bán: 16,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 15,470,400 VNĐ Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3100-24GT4SFP-P Layer 2 Smart Managed PoE Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cổng quang 1G 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất PoE 370W 4 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 8K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
View: 7906.
Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T,HR100W-FE-25-T,FE-25-T,HRUi HR100W-FE-25-T.Converter quang HR100W-FE-25-T
Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Converter quang HRUi HR100W- FE- 25-T là phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru,
View: 6792.
SWITCH Ruijie RG-NBS3100-8GT2SFP,Switch POE 8 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-8GT2SFP,bán Switch POE 8 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-8GT2SFP,Switch POE 8 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-8GT2SFP chính hãng,Switch POE 8 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-8GT2SFP giá rẻ
RG-NBS3100-8GT2SFP Switch POE 8 cổng RUIJIE
Giá Bán: 5,640,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 5,042,400 VNĐ Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP Layer 2 Smart Managed Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T+ 2 cổng quang 8 cổng 10/100/1000BASE-T 2 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 192Gbps Tốc độ chuyển mạch: 15Mpps Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
View: 6741.
Switch 24 cổng PoE HRUi HR-SWG10240D,HR-SWG10240D,SWG10240D,HRUi HR-SWG10240D,Switch 24 cổng PoE HR-SWG10240D,Switch 24 cổng PoE SWG10240D,Switch 24 cổng PoE HRUi HR-SWG10240D
Switch 24 cổng PoE HRUi HR-SWG10240D
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 cổng PoE HRUi HR-SWG10240D - Cổng RJ45 24 * 10/100 / 1000M - Áp dụng cho IEEE802.3 、 IEEE802.3u 、 IEEE802.3ab Tiêu chuẩn - Cổng Ethernet hỗ trợ 10/100 / 1000M thích nghi - Hỗ trợ MDI / MDIX tự động - Chỉ báo bảng để theo dõi trạng thái làm việc và giúp phân tích lỗi - Công tắc thông minh một phím, hỗ trợ VLAN, Mặc định, Mở rộng ba chế độ - Kiểm soát luồng, song công đầy đủ thông qua IEEE802.3x tiêu chuẩn, bán song công sử dụng Backpressure Tiêu chuẩn - Cổng 1-8 hỗ trợ ưu tiên dữ liệu Qos, sản phẩm phù hơp cho nghành camera tích hơp cho văn phòng,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,công ty
View: 6345.
Switch Ruijie Reyee RG-NBS3100-8GT2SFP-P 8-Port,Switch POE 8 cổng RUIJIE REYEE RG-NBS3100-8GT2SFP-P,RG-NBS3100-8GT2SFP-P,SWITCH Ruijie RG-NBS3100-8GT2SFP-P,RG-NBS3100-8GT2SFP-P,Managed PoE Switch 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP-P
RG-NBS3100-8GT2SFP-P Switch POE 8 cổng RUIJIE
Giá Bán: 9,450,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 8,632,800 VNĐ Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP-P Layer 2 Smart Managed PoE Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T 8 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ tổng công suất PoE: 125W 2 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 192Gbps Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
View: 6634.
Switch 16 cổng HRUI HR-SWG10160D,HRUI HR-SWG10160D,HRUI SWG10160D,HR-SWG10160D,Switch 16 cổng HRUI HR-SWG10160D,Switch 16 cổng SWG10160D,Switch 16 cổng HR-SWG10160D,Switch 16 cổng HRUI HR-SWG10160D
Switch 16 cổng HRUI HR-SWG10160D
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 16 cổng HRUI HR-SWG10160D là dòng Switch 16 chuyên dụng với thiết kế vỏ kim loại chăc chăn.Hỗ trợ băng thông Gigabit Ethernet Switch, 10/100/1000M,Hỗ trợ VLAN, Mở rộng, Cảnh báo vòng lặp,Băng thông 32Gbps.Số lượng giá đỡ hỗ trợ cài đặt, đi kèm với dấu ngoặc 1U, thiết bị thích hợp cho các công trình dự án nhỏ,phù hơp cho văn phòng,siêu thị của hàng,...
View: 6344.
Switch 8 cổng HRUi HR-SWG1080,HR-SWG1080,SWG1080,HRUi HR-SWG1080,HRUi HR-SWG1080,HRUi SWG1080,Switch 8 cổng HR-SWG1080,Switch 8 cổng SWG1080,Switch 8 cổng HRUi HR-SWG1080,
Switch 8 cổng HRUi HR-SWG1080
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 8 cổng HRUi HR-SWG1080 là dòng switch 8 công chuyên dụng Chuyển loại : Chuyển mạch Ethernet Số lượng cổng : 8 cổng 1 cổng Uplink Loại cổng : RJ45 10 / 100Mbps Đường lên 10 / 100Mbps Tiêu chuẩn mạng : IEEE 802.3i IEEE 802.3u IEEE 802.3ab IEEE 802.3x IEEE 802.3 Băng thông : 16Gb / giây Hỗ trợ môi trường : 0 đến dương 40 ° C với độ ẩm 90% Nguồn cấp : Đầu vào DC 5V 1A.Thiết bị phù hợp cho ngành camera.thích hợp cho văn phòng,công ty,kho xưởng,gia đình,...
View: 6376.
Switch 4 cổng HRUi HR-SWG1050,Switch 4 cổng SWG1050,Switch 4 cổng HR-SWG1050,HR-SWG1050,SWG1050,HR-SWG1050,HRUi HR-SWG1050,HRUi SWG1050,HRUi HR-SWG1050,
Switch 4 cổng HRUi HR-SWG1050
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 4 cổng HRUi HR-SWG1050 là dòng Switch chuyên dụng 4 kênh Chuyển mạch Ethernet, Số lượng cổng : 5 cổng 1 cổng Uplink Loại cổng : RJ45 10 / 100Mbps Đường lên 10 / 100Mbps Tiêu chuẩn mạng : IEEE 802.3i IEEE 802.3u IEEE 802.3ab IEEE 802.3x IEEE 802.3 Băng thông : 10Gb / giây,Nguồn cấp : Đầu vào DC 5V 1A,Switch phù hợp cho các công trình dự án,thích hợp cho ngành camera và văn phòng,siêu thị, cửa hàng ,...
View: 6316.
Switch 16 công PoE HRUi HR-SW00160D,HR-SW00160D,SW00160D,HRUi HR-SW00160D,Switch 16 công HR-SW00160D,Switch 16 công SW00160D,Switch 16 công HRUi HR-SW00160D,
Switch 16 công PoE HRUi HR-SW00160D
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 16 công PoE HRUi HR-SW00160D là dòng Switch 16 công thiết kế thân kim loại và kích thước gần như nhỏ gọn. Model của bộ chuyển mạch này là Switch Poe HR-SW00160D, bộ chuyển mạch này có tổng cộng 16 cổng, với tốc độ 100 Mbps cũng được tích hợp trong sản phẩm này.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,văn phòng,siêu thị,cửa hàng
View: 5987.
Switch 8 cổng HRUi HR-SW0080,Switch 8 cổng SW0080,Switch 8 cổng  HR-SW0080,Switch 8 cổng HRUi HR-SW0080,HR-SW0080,SW0080,HR-SW0080,HRUi HR-SW0080
Switch 8 cổng HRUi HR-SW0080
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 8 cổng HRUi HR-SW0080 là dòng switch 8 cổng với thân vỏ kim loại và kích thước gần như nhỏ gọn. Model của bộ chuyển mạch này là Switch Poe HR-SW0080, bộ chuyển mạch này có tổng cộng 8 cổng, trong đó 7 cổng Ethernet và một cổng Uplink loại RG45 với tốc độ 100 Mbps.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án nhỏ ,kho xưởng,siêu thị,văn phòng,và ngành camera,..
View: 5982.
Switch 4 cổng HRUi HR-SW0050,HR-SW0050,SW0050,HRUI HR-SW0050,Switch 4 cổng SW0050,Switch 4 cổng HRUi HR-SW0050,Switch 4 cổng HR-SW0050
Switch 4 cổng HRUi HR-SW0050
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 4 cổng HRUi HR-SW0050 là dòng switch chuyên dùng cho kho xưởng Cổng Ethernet 5 * 10 / 100M,Giao thức mạng : IEEE802.3 , IEEE802.3u , IEEE802.3x , IEEE802.3i, Phương tiên mạng truyền thông : 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100 m) , 100BASE-TX: Cat5 UTP trở lên (≤100 m).Switch phù hơp cho các công trình dự án,siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
View: 5984.
Switch 4 cổng HRUI HR600-AFG-822S,HR600-AFG-822S,AFG-822S,HRUi HR600-AFG-822S,Switch 4 cổng HR600-AFG-822S,Switch 4 cổng AFG-822S,Switch 4 cổng HRUi HR600-AFG-822S,
Switch 4 cổng HRUI HR600-AFG-822S
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 4 cổng HRUI HR600-AFG-822S là dòng switch 8 cổng 10/1000 / 1000M Công tắc PoE công nghiệp + 2 đường lên Gigabit SFP / 2 Cổng kết hợp Gigabit Ethernet đường lên, IEEE802.3af / at có thể tương thích, đơn cổng nhận dạng thông minh ở xa, cổng đơn Công suất tối đa lên đến 30W. Băng thông: 12Gbps Phương thức giao nhận: lưu trữ và chuyển tiếp Địa chỉ Mac: 2K
View: 5537.
Switch 4 cổng HRUi HR500-AFG-411S,HR500-AFG-411S,AFG-411S,HRUi HR500-AFG-411S,Switch 4 cổng HRUi AFG-411S,Switch 4 cổng HRUi HR500-AFG-411S,Switch HRUi AFG-411S,Switch HRUi 411S,Switch HRUi AFG-411S
Switch 4 cổng HRUi HR500-AFG-411S
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 4 cổng HRUi HR500-AFG-411S là dòng Switch chuyên dụng cho công nghiệp. Hỗ trợ cổng POE 4 * 10 / 100Base-TX và 1 đường lên 1000M Khe cắm Ethernet + 1 cổng SFP gigabit đường lên Hỗ trợ: IEEE802.3 / IEEE802.3i / IEEE802.3uIEEE802.3ab / IE EE802.3z, IEEE802.3af / at, lưu trữ và chuyển tiếp - có thể tương thích, mỗi cổng thông minh- Tương thích với cả IEEE802.3at (30W) và IEEE802.3af (15,4W) - Cấp bảo vệ IP30, vỏ sắt độ bền cao, đường ray DIN35 cài đặt - Thiết kế cấp 4 công nghiệp, nhiệt độ làm việc -40 đến 75 ° C.
View: 5511.
Switch 4 cổng HRUi HR500-AF-42,Switch PoE HRUI HR500-AF-42,HR500-AF-42,-AF-42,HRUI HR500-AF-42,Swtich HR500-AF-42,,Swtich HRUI HR500-AF-42,swtich 4 cổng HR500-AF-42,swtich 4 cổng HRUI HR500-AF-42,
Switch 4 cổng HRUi HR500-AF-42
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 4 cổng HRUi HR500-AF-42 dòng switch PoE 4 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,.
View: 5611.
Switch 24 công PoE HRUI HR901-AFG-242S-400,Switch PoE HRUI HR901-AFG-242S-400,HR901-AFG-242S-400 ,AFG-242S-400,HRUI HR901-AFG-242S-400,Swtich HR901-AFG-242S-400,,Swtich HRUI HR901-AFG-242S-400,swtich 24 cổng HR901-AFG-242S-400,swtich 24 cổng HRUI HR901-AFG-242S-400,
Switch 24 công PoE HRUI HR901-AFG-242S-400
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 công PoE HRUI HR901-AFG-242S-400 dòng switch PoE 24 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 400W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,.
View: 5632.
Bán Switch PoE 8 ,port DAHUA DH-PFS3010-8ET-96 ,PFS3010-8ET-96 ,SWITCH MẠNG POE DAHUA PFS3010-8ET-96,SWITCH MẠNG POE DAHUA PFS3010-8ET-96 chính hãng,SWITCH MẠNG POE DAHUA PFS3010-8ET-96 giá rẻ,SWITCH MẠNG POE DAHUA PFS3010-8ET-96 chất lượng
DH-PFS3010-8ET-96 Switch PoE 8 port
Giá Bán: 3,100,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,800,000 VNĐ Switch PoE Dahua DH-PFS3010-8ET-96 là sản phẩm chất lượng tốt, nhập khẩu 100%. Sản phẩm có công suất ≤65W. Phù hợp cho các khách hàng khi không cần cấp nguồn PoE mà vẫn cần sự ổn định cho camera. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP.
View: 5816.
Switch 16 cổng PoE HRUi HR901-AFG-162S-300,Switch PoE HRUI HR901-AFG-162S-300,HR901-AFG-162S-300 ,AFG-162S-300,HRUI HR901-AFG-162S-300,Swtich HR901-AFG-162S-300,,Swtich HRUI HR901-AFG-162S-300,swtich 16 cổng HR901-AFG-162S-300,swtich 16 cổng HRUI HR901-AFG-162S-300,
Switch 16 cổng PoE HRUi HR901-AFG-162S-300
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 16 cổng PoE HRUi HR901-AFG-162S-300là dòng switch PoE 16 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 400W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
View: 5626.
Switch 8 cổng POE HRUi HR901-AFG-82NS,Switch PoE HRUI HR901-AFG-82NS,HR901-AFG-82NS ,AFG-82NS,HRUI HR901-AFG-82NS,Swtich HR901-AFG-82NS,,Swtich HRUI HR901-AFG-82NS,swtich 8 cổng HR901-AFG-82NS,swtich 8 cổng HRUI HR901-AFG-82NS,
Switch 8 cổng POE HRUi HR901-AFG-82NS
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 8 cổng POE HRUi HR901-AFG-82NS là dòng switch PoE 8 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
View: 5785.
Swtich 8 cổng HRUi HR901-AFG-82N,Switch PoE HRUI HR901-AFG-82N,HR901-AFG-82N ,AFG-82N,HRUI HR901-AFG-82N,Swtich HR901-AFG-82N,,Swtich HRUI HR901-AFG-82N,swtich 8 cổng HR901-AFG-82N,swtich 8 cổng HRUI HR901-AFG-82N,
Swtich 8 cổng HRUi HR901-AFG-82N
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Swtich 8 cổng HRUi HR901-AFG-82N là dòng switch PoE 8 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
View: 5860.
Switch 4 công HRUi HR901-AXG-411NS-65,Switch PoE HRUI HR901-AXG-411NS-65,HR901-AXG-411NS-65 ,AF-2421GS-300,HRUI HR901-AXG-411NS-65,Swtich HR901-AXG-411NS-65,,Swtich HRUI HR901-AXG-411NS-65,swtich 4 cổng HR901-AXG-411NS-65,swtich 4 cổng HRUI HR901-AXG-411NS-65,
Switch 4 công PoE HRUi HR901-AXG-411NS-65
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 4 công HRUi HR901-AXG-411NS-65 là dòng switch PoE 4 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
View: 5762.
Switch 24 công PoE HRUI HR901-AF-1621GS-300,Switch PoE HRUI HR901-AF-2421GS-300,HR901-AF-2421GS-300 ,AF-2421GS-300,HRUI HR901-AF-2421GS-300,Swtich HR901-AF-2421GS-300,,Swtich HRUI HR901-AF-2421GS-300,swtich 24 cổng HR901-AF-2421GS-300,swtich 24 cổng HRUI HR901-AF-2421GS-300,
Switch 24 công PoE HRUI HR901-AF-2421GS-300
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 công PoE HRUI HR901-AF-2421GS-300 là dòng switch PoE 16 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.,Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
View: 5745.
Switch 16 công PoE HRUI HR901-AF-1621GS-300,Switch PoE HRUI HR901-AF-1621GS-300,HR901-AF-1621GS-300 ,AF-1621GS-300,HRUI HR901-AF-1621GS-300,Swtich HR901-AF-1621GS-300,,Swtich HRUI HR901-AF-1621GS-300,swtich 16 cổng HR901-AF-1621GS-300,swtich 16 cổng HRUI HR901-AF-1621GS-300,
Switch 16 công PoE HRUI HR901-AF-1621GS-300
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 16 công PoE HRUI HR901-AF-1621GS-300 là dòng switch PoE 16 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Cổng chống sét: Chế độ chung 4KV,Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
View: 5830.
Switch PoE 8 cổng HRUI HR900-AF-82N,Switch PoE HRUI HR900-AF-82N,HR900-AF-82N ,AF-82N,HRUI HR900-AF-82N,Swtich HR900-AF-82N,,Swtich HRUI HR900-AF-82N,swtich 8 cổng HR900-AF-82N,swtich 8 cổng HRUI HR900-AF-82N,
Switch PoE 8 cổng HRUI HR900-AF-82N
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch PoE 8 cổng HRUI HR900-AF-82N là dòng switch PoE 8 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
View: 5756.
Switch PoE HRUI HR900-AF-42N,HR900-AF-42N ,AF-42N,HRUI HR900-AF-42N,Swtich HR900-AF-42N,,Swtich HRUI HR900-AF-42N,swtich 4 cổng HR900-AF-42N,swtich 4 cổng HRUI HR900-AF-42N,
Switch PoE HRUI HR900-AF-42N
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch PoE HRUI HR900-AF-42N là dòng switch PoE 4 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
View: 5799.
PFS4226-24GT-240,Dahua PFS4226-24GT-240 24-Port PoE Gigabit Managed,SWITCH POE PFS4226-24GT-240 24-PORT,SWITCH POE PFS4226-24GT-240 24-PORT giá rẻ,SWITCH POE PFS4226-24GT-240 24-PORT chất lượng,SWITCH POE PFS4226-24GT-240 24-PORT chính hãng
DH-PFS4226-24GT-240 Switch PoE 24 port
Giá Bán: 15,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 14,736,000 VNĐ Switch PoE 24 port DH-PFS4226-24GT-240 chất lượng tốt, nhập khẩu 100%, hỗ trợ PoE, PoE+, Hi-PoE, cho khoảng cách xa 250m,(hỗ trợ 2 cổng quang Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE 60W cho camera Speeddome (màu cam), cổng 3-16: 30W
View: 5543.
PFS4218-16GT-190,SWITCH DH-PFS4218-16GT-190,SWITCH DH-PFS4218-16GT-190 16-PORT,SWITCH DH-PFS4218-16GT-190 16-PORT chính hãng,SWITCH DH-PFS4218-16GT-190 16-PORT giá rẻ,SWITCH DH-PFS4218-16GT-190 16-PORT chất lượng
DH-PFS4218-16GT-190 Switch PoE 16 port
Giá Bán: 13,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 12,044,000 VNĐ Switch PoE 16 port DH-PFS4218-16GT-190 là thiết bị chia mạng poe hỗ trợ 2 cổng quang Tổng công suất PoE tối đa 190W cho tất cả các cổng PoE Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE 60W cho camera Speeddome (màu cam), cổng 3-16: 30W
View: 5562.
Switch PoE công nghiệp DAHUA DH-PFS3218-16ET-135,Switch 16 Port POE Dahua DH-PFS3218-16ET-135,Thiết Bị Mang POE Dahua 16 Ports DH-PFS3218-16ET-135,DH-PFS3218-16ET-135,Switch Dahua Dh-Pfs3218-16Et-135
DH-PFS3218-16ET-135 Switch 16 Port POE
Giá Bán: 8,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 7,940,000 VNĐ DAHUA DH-PFS3218-16ET-135 là một thiết bị switch PoE công nghiệp Gigabit với 16 cổng PoE + 2 cổng uplink, hỗ trợ IEEE802.3af (PoE), IEEE802.3at (PoE+), Hi-PoE. Switch cung cấp tối đa 135W.
View: 5550.
Bán Switch PoE 16 Port Dahua DH-PFS4218-16ET-190 giá rẻ,16-port 10/100Mbps PoE Switch DAHUA PFS4218-16ET-190,Switch POE Dahua DH-PFS4218-16ET-190 ,Thiết bị mạng Switch POE Dahuas PFS4218-16ET-190,Bộ chia mạng Dahua DH-PFS4218-16ET-190
DH-PFS4218-16ET-190 Switch 16 Port POE
Giá Bán: 8,750,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 8,120,000 VNĐ Dahua DH-PFS4218-16ET-190 là dòng Switch PoE chất lượng tốt, nhập khẩu 100%. Hỗ trợ PoE, PoE+, Hi-PoE, cho khoảng cách xa 250m. Switch POE Dahua DH-PFS4218-16ET-190 có hiệu suất ổn định cho hoạt động lâu dài. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP
View: 5496.
Switch POE 8 cổng 2 lớp DAHUA DH-PFS3110-8ET-96,Switch PoE DAHUA DH-PFS3110-8ET-96,SWITCH POE Dahua DH-PFS3110-8ET-96 chính hãng,SWITCH POE Dahua DH-PFS3110-8ET-96 giá rẻ,SWITCH POE Dahua DH-PFS3110-8ET-96 chính hãng chất lượng
DH-PFS3110-8ET-96 Switch POE 8 port
Giá Bán: 4,100,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,610,000 VNĐ DAHUA DH-PFS3110-8ET-96 là dòng Switch PoE 8 cổng 2 lớp chính hãng. Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3af, chuẩn IEEE802.3at. Kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ giúp dễ dàng triển khai.
View: 5532.
SWITCH POE Dahua DH-PFS3010-8ET-65 chính hãng,10-port 10/100Mbps Switch PoE DAHUA DH-PFS3010-8ET-65,Switch PoE 8 port DAHUA DH-PFS3010-8ET-65 tốc độ cao,PFS3010-8ET-65,Switch PoE 8 port DAHUA DH-PFS3010-8ET-65,Switch POE 8 cổng Dahua DH-PFS3010-8ET-65 giá rẻ
DH-PFS3010-8ET-65 Switch PoE 8 port
Giá Bán: 2,320,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,198,000 VNĐ Switch PoE Dahua DH-PFS3010-8ET-65 là sản phẩm chất lượng tốt, nhập khẩu 100%. Sản phẩm có công suất ≤65W. Phù hợp cho các khách hàng khi không cần cấp nguồn PoE mà vẫn cần sự ổn định cho camera. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP.
View: 5537.
Switch PoE DAHUA DH-PFS3006-4ET-60,lắp Switch PoE DAHUA DH-PFS3006-4ET-60 ,bán Switch PoE DAHUA DH-PFS3006-4ET-60 ,phân phối Switch PoE DAHUA DH-PFS3006-4ET-60 ,Switch PoE DAHUA DH-PFS3006-4ET-60  giá rẻ,Switch PoE DAHUA DH-PFS3006-4ET-60  chính hãng,Switch PoE DAHUA DH-PFS3006-4ET-60  chất lượng
DH-PFS3006-4ET-60 Switch PoE
Giá Bán: 1,950,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,670,000 VNĐ DAHUA DH-PFS3006-4ET-60 là dòng PoE Switch 6 cổng tốc độ cao 10/100Mbps chính hãng. Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3af, chuẩn IEEE802.3at. Kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ giúp dễ dàng triển khai.
View: 5565.
SWITCH POE Dahua DH-PFS3006-4ET-36,bán SWITCH POE Dahua DH-PFS3006-4ET-36,SWITCH POE Dahua DH-PFS3006-4ET-36 giá rẻ,SWITCH POE Dahua DH-PFS3006-4ET-36 chính hãng,SWITCH POE Dahua DH-PFS3006-4ET-36 chất lượng
DH-PFS3006-4ET-36 SWITCH POE
Giá Bán: 1,950,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,628,000 VNĐ DAHUA DH-PFS3006-4ET-36 là dòng PoE Switch 6 cổng tốc độ cao chính hãng. Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3af, chuẩn IEEE802.3at. Kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ giúp dễ dàng triển khai.Switch POE 2 lớp DAHUA DH-PFS3006-4ET-36 có hiệu suất ổn định cho hoạt động lâu dài.
View: 5544.
KBVISION-KX-CSW16SFP2,KX-CSW16SFP2,KBVISION-KX-CSW16SFP2,KX-SW16SFP2,switch poe 16 port,
Switch Poe 16 Port Kbvision KX-CSW16SFP2
Giá Bán: 8,980,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Hỗ trợ 16 ports 10/100/1000M PoE, 2 ports SFP 1000Mbps, và 2 ports Uplink 1000Mbps (sử dụng 2 port quang hoặc 2 Uplink, không sử dụng đồng thời cả 4 port).
View: 22310.
KBVISION-KX-CSW24SFP2,KX-CSW24SFP2,KBVISION-KX-CSW24SFP2,KX-SW24SFP2,switch poe 24 port,
Poe Switch Kbvision KX-CSW24SFP2
Giá Bán: 11,000,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Hỗ trợ 24 ports 10/100/1000M PoE, 2 ports SFP 1000Mbps, và 2 ports Uplink 1000Mbps (sử dụng 2 port quang hoặc 2 Uplink, không sử dụng đồng thời cả 4 port).
View: 20940.
Switch 8 cổng POE RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H,XS-S1960-10GT2SFP-P-H,RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H,
Switch 8 Cổng Poe Ruijie XS-S1960-10GT2SFP-P-H
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 8 cổng POE RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H là dòng Swtich 8 Port PoE với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 16010.
Switch 24 cổng RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-LP-E
Switch 24 Cổng Ruijie XS-S1920-24T2GT2SFP-LP-E
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 cổng RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-LP-E
View: 15806.
Switch 24 cổng RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E, XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E, 24T2GT2SFP-P-E, XS-S1920 ,RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E, Switch RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E , Switch XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E
Switch 24 Cổng Ruijie XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 cổng RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 14927.
Thiết bị chuyển mạch RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H,XS-S1960-24GT4SFP-H, RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H , swith 24 cổng RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H, swith RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H
Thiết Bị Chuyển Mạch Ruijie XS-S1960-24GT4SFP-H
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị chuyển mạch RUIJIE XS-S1960-24,GT4SFP-H là thiết bị chuyển mạch lớp 2+ được quản lý thông minh, hiệu quả. XS-S1960-24GT4SFP-UP-H hỗ trợ 24 cổng POE/POE+/HPoE 60W, lớp bảo vệ chống ăn mòn muối biển.
View: 15399.
Thiết bị chuyển mạng RUIJIE XS-S1960-48GT4SFP-H,XS-S1960-48GT4SFP-H,RUIJIE XS-S1960-48GT4SFP-H,
Thiết Bị Chuyển Mạng Ruijie XS-S1960-48GT4SFP-H
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị chuyển mạng RUIJIE XS-S1960-48GT4SFP-H ngăn chặn và kiểm soát hiệu quả sự lây lan của virus và tin tặc với các cơ chế vốn có khác nhau như tấn công chống Dos, quét IP của hacker, kiểm tra gói ARP bất hợp pháp và nhiều chính sách ACL phần cứng.
View: 15472.
Switch 24 cổng RUIJIE RG-S1920- 24GT4SFP/2GT, RG-S1920- 24GT4SFP/2GT,RUIJIE RG-S1920- 24GT4SFP/2GT ,Switch RUIJIE RG-S1920- 24GT4SFP/2GT, Switch RG-S1920- 24GT4SFP/2GT
Switch 24 Cổng Ruijie Rg-S1920- 24Gt4sfp/2Gt
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 cổng RUIJIE RG-S1920- 24GT4SFP/2GT ới hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 15572.
SWITCH 16 PORT, KBVISION KX-SW16SFP2, KX-SW16SFP2
Switch 16 Port Kbvision KX-SW16SFP2
Giá Bán: 8.980.000
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thông số kỹ thuật Switch POE 16 cổng KBVISION KX-SW16SFP2 giá tốt. – 16 x 10/100Mbps PoE Ports + 2 SFP ports 1000Mbps + 2 port Uplink 1000Mbps
View: 18821.
 Switch-24Port-KBVISION-KX-SW24SFP2, Switch-24Port, KBVISION-KX-SW24SFP2
24-Port 10/100Mbps+2-Port Sfp Poe Switch Kbvision KX-SW24SFP2
Giá Bán: 11.000.000
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Mua Đầu Switch PoE KBVISION - KX-SW24SFP2 giá tốt. Mua hàng qua mạng uy tín, tiện lợi. An Thành Phát đảm bảo nhận hàng, hoặc được hoàn lại tiền Giao Hàng nhanh
View: 18084.
THIẾT BỊ QUANG/SWITCH POE QTF-S220D4, SWITCH POE QTF-S220D4, POE QTF-S220D4, QTF-S220D4, S220D4, THIẾT BỊ POE QTF-S220D4, POE S220D4
Thiết Bị Quang/Switch Poe QTF-S220D4
Giá Bán: 3,580,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ QTF-S220D4 Thiết bị chuyển quang bao gồm switch 10/100
View: 17570.
THIẾT BỊ QUANG/SWITCH POE QTF-S220D8, SWITCH POE QTF-S220D8, POE QTF-S220D8, QTF-S220D8, S220D8, THIẾT BỊ POE QTF-S220D8
Thiết Bị Quang/Switch Poe QTF-S220D8
Giá Bán: 3,580,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ QTF-S220D8 Thiết bị chuyển quang bao gồm switch 10/100
View: 17379.
First « Prev  1 2  Next » End
lắp camera không dâ 2CV2U21FD, camera không dây 2CV2U21FD, lắp đặt camera không dây 2CV2U21FD,Camera quan sát HIKVISION DS-2CV2U21FD-IW ,DS-2CV2U21FD-IW , 2CV2U21FD-IW
Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
Giá Bán: 2,050,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,900,000 VNĐ Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc
View: 26204.
Lắp camera quuan sát wifi, lắp camera wifi hikvision,HIKVISION-DS-2CV2Q21FD-IW,DS-2CV2Q21FD-IW,2CV2Q21FD-IW,
Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
Giá Bán: 1.850.000
Giá Khuyến Mại: 1,600,000 VNĐ Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera
View: 34938.
Lắp camera IP WIFI Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1,DS-2CD2021G1-IDW1,lắp camera wifi DS-2CD2021G1-IDW1,hikvisio DS-2CD2021G1-IDW1
Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
Giá Bán: 3,800,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,950,000 VNĐ Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …
View: 46872.
camera wifi cube hikvision, camera cube DS-2CD2421G0-IW,camera wifi DS-2CD2421G0-IW  IP HIKVISION DS-2CD2421G0-IW,DS-2CD2421G0-IW,HIKVISION-DS-2CD2421G0-IW,DS-2CD2421G0-IW,2CD2421G0-IW,HIKVISION DS-2CD2421G0,DS-2CD2421G0
Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
Giá Bán: 2,640,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,950,000 VNĐ Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...
View: 40608.
camera wifi 2DE2C400IW,lắp camera 2DE2C400IW,Hikvision-DS-2DE2C400IW-DE-W,Camera IP quay quét mini 4MP Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W,DS-2DE2C400IW-DE-W,2DE2C400IW-DE-W
Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
Giá Bán: 4,130,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,800,000 VNĐ Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.
View: 25430.
Camera WiFi 360 YooSee,camera wifi yoosee  ngòi trời,camera 360 yoosee giá rẻ ,lắp camera yoosee 360 ngaoi2 trời,yoosee giá rẻ , camera yoosee 360 lắp ngoài trời
Camera Wifi 360 Yoosee
Giá Bán: 2,200,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 850,000 VNĐ Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.
View: 32700.
Lắp Camera Wifi Ezviz C1C, camera wifi C1C,lăp camera wifi ezviz rẻ nhất,lăp camera C1C, Camera C1C-B 1080P,Camera EZVIZ CS-C1C F0-1E2WF 2.0MP, camera wifi ezviz c1c
Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
Giá Bán: 1,200,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,100,000 VNĐ Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa
View: 35302.
Camera Giá Rẻ yoosee,Lắp camera yoosee ngoài trời ,camera thân yoosee giá rẻ ,camera yoose ,yoosee giá rẻ tiết kiệm, lắp đặt camera yoosee
Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
Giá Bán: 1,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 550,000 VNĐ Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời
View: 40678.
- Converter quang còn có các tên gọi khác như bộ chuyển đổi quang điện, Fiber Media Converter… Đây là một loại thiết bị công nghệ mới thực hiện chức năng hai chiều chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang.
 
a - Tương ứng với từng loại cáp quang mà nó sử dụng là Singlemode hay Multimode. Trong trường hợp converter quang sử dụng cáp quang Multimode trong mạng nội bộ của các doanh nghiệp, nhà máy thì khoảng cách truyền dẫn của chúng là từ 2 đến 5 km. Còn đối với các ngành viễn thông, truyền hình, converter quang giá rẻ dùng cáp quang Singlemode có khoảng cách truyền xa hơn có thể lên đến 120km.
 
thiết bị quang
 
 
Đặc điểm nổi bật của converter quang điện
 
- Converter quang chất lượng được thiết kế vô cùng thông minh và tinh tế với kiểu dáng nhỏ gọn nên giúp cho các kỹ thuật viên có thể thuận tiện hơn trong lắp đặt, vận chuyển. Đồng thời, converter quang còn có thể được đặt ở bất cứ nơi đâu, trong nhà hay ngoài trời mà không lo chiếm diện tích không gian.
 
thiết bị quang 2
 
- Hơn nữa, bộ chuyển đổi quang điện chính hãng còn được trang bị thêm 2 giao diện truyền dẫn bao gồm cáp đồng và cáp quang. Về cơ chế hoạt động, trước hết converter quang này sẽ chuyển tín hiệu điện sang tín hiệu quang sao cho tương thích với cáp sợi quang. Bên đầu còn lại của cáp quang thì một bộ chuyển đổi quang điện thứ 2 sẽ chuyển tín hiệu sẽ trở lại định dạng lúc ban đầu.
 
- Nếu như khách hàng đang cần một converter quang giá rẻ sử dụng trong các môi trường công nghiệp đặc thù như nhà máy, xí nghiệp hay đặt trong các tủ phối ngoài trời thì cũng yên tâm bởi độ bền bỉ bất chấp thời tiết của converter quang điện.

 

huong dan lăp dặt camera vantech tại nhà ,hướng dẫn lắp camera vantech, lắp camera vantech tại nhà, từng bước lắp camera vantech, lắp camera vantech
Hướng Dẫn Lắp Camera Vantech Tại Nhà
Khi chúng ta muỗn lựa chọn lắp đặt một bộ camera quan sát thì rất nhiều người tiêu dùng tại việt nam băn khoăn khi lắp dặt camera cần những gì, Thương hiệu camera nào tốt ổn đinh. Thì sau đây An Thành Phát chúng tôi hướng dẫn lắp đặt camera quan sát Vantech tại nha.
hướng dẫn kích hoạt bộ thu phát wifi cho thang máy,  kich hoat bo thu phat wifi, cài đặt bộ thu phát wifi cho thang máy
Hướng Dẫn Kích Hoạt Bộ Thu Phát Wifi Cho Thang Máy
Khu vực trong thang máy là một trong những nơi cần được lắp đặt bộ thu phát wifi để có thể giúp ích cho cuộc sống mỗi chúng ta. Tuy nhiên việc sử dụng chúng còn có khá nhiều vấn đề gặp phải, vì vậy bạn cần tham khảo qua hướng dẫn kích hoạt bộ thu phát wifi cho thang máy ở bài viết dưới dây nhé!
hướng dẫn sử dụng máy chấm công hikvision, hướng dẫn sử dụng máy chấm công ivms-4200, Hướng dẫn Cài đặt máy chấm công Hikvision, phần mềm chấm công ivms-4200, máy chấm công hikvision, iVMS 4200 máy chấm công, hướng dẫn cài đặt máy chấm công hikvision ds-k1t331, cách sử dụng máy chấm công iVMS 4200
Hướng Dẫn Sử Dụng Máy Chấm Công Hikvision Mới Nhất
Máy chấm công Hikvision đang là một trong những thiết bị điện tử thay thế con người chấm ngày công đi làm của nhân viên cũng như điểm danh hằng ngày. Chúng được sử dụng phổ biến tại các văn phòng, công ty, siêu thị, cửa hàng, ... Tuy nhiên để sử dụng là hơi khó khăn đối với ngưới dùng mới tiếp cận. Vì vậy để dễ dàng hơn mời bạn xem qua hướng dẫn sử dụng máy chấm công Hikvision dưới đây nhé!
HƯỚNG DẪN LẮP ĐẶT PHẦN MỀM  V3 CHO CAMERA IP WIFI VANTECH.lắp camera vantech giá re,Lắp đặt phần mềm xem camera vantech,xem camera vantech trên điện thoại,cài đặt camera vantech,
Hướng Dẫn Lắp Đặt Camera Wifi Vantech Bằng Phần Mềm V3
Hiện nay nhu cầu sử dụng các thiết bị công nghệ thông minh ngày càng nhiều.Thiết bị camera wifi vantech là sản phẩm mới của thương hiệu vantech với thiết kế nhỏ gọn tinh tế chỉ cần kết nối mạng wifi để sử dụng không cần sử dụng dây mạng rườm rà mà vẫn cho đường truyền ổn định.Để thuận tiện cho việc người dùng co thể tự mua sản phẩm về tự lắp đặt và cài đặt.Công ty AN THÀNH PHÁT xin giới thiệu đến người dùng cách cài đặt phần mềm xem camera vantech V3 một cách đầy đủ và chi tiết nhất
lắp máy chấm công thông minh giá rẻ,bán máy chấm công giá rẻ,phân phối máy chấm công giá rẻ tân phú,máy chấm công thông minh,thiết bị máy chấm công  giá rẻ tân phú,bán máy chấm công thông minh
Tại Sao Cần Lắp Máy Chấm Công
Ngày nay thiết bị máy chấm công đang được các công ty,doanh nghiệp sử dụng rộng rãi,phổ biến,bởi mỗi doanh nghiệp đã thấy được giá trị của thiết bị máy chấm công đóng vai trò quan trọng to lớn từ việc áp dụng máy chấm công vào quá trình hoạt động của doanh nghiệp.

Lắp Camera Ngoài Trời 360

Lắp camera ngoài trời 360 luôn mang đến những giá trị tinh thần to lớn cho hầu hết người dùng hiện nay. Bởi camera ngoài trời 360 có khả năng cho phép chúng ta giám sát toàn cảnh bên ngoài ngôi nhà bạn một cách sắc nét rõ ràng. Ngoài ra còn bảo vệ gia đình bạn tránh khỏi những tên tội phạm nguy hiểm có ý định đột nhập vào ngôi nhà bạn. Vậy camera ngoài trời 360 là gì? Tại sao nên lắp camera ngoài trời 360? Hãy tham khảo qua bài viết dưới đây cùng An Thành Phát nhé! View: 26108.

Camera Quan Sát Chính Hãng

Lắp camera quan sát chính hãng ngày nay giá cũng khá rẻ, tuy trên thị trường có rất nhiều thương hiệu camera quan sát khác nhau nhưng hầu như là những thương hiệu không tên tuổi hoặc những thương hiệu không uy tín về dịch vụ sau bán hàng hoặc thương hiệu camera quan sát có chất lượng sản phẩm kém. sau đây là những thương hiệu camera quan sát chính hãng nên dùng View: 25712.

Camera Giám Sát Wifi Giá Rẻ

Camera giám sát wifi hiện nay là một trong những xu thế và hướng đến của vô số người dùng hiện nay. Camera giám sát wifi giá rẻ nhưng mang lại hiệu quả bảo vệ an ninh cao chất lượng nhờ các tính năng công nghệ được tích hợp trong nó. Vậy camera giám sát wifi là gì? Chúng hoạt động ra sao? Hãy cùng Công nghệ An Thành Phát tìm hiểu về nó nhé! View: 26046.

Demo Lắp Camera Cửa Hàng

Lắp camera cửa hàng là một trong những điều cần thiết nhất hiện nay nhằm bảo vệ an ninh, tài sản cũng như sự an toàn của người thân trong gia đình, tùy vào diện tích của cửa hàng mà phân bố vị trí camera cửa hàng hợp lý. Sau đây là bài viết cung cấp những thông tin, tính năng cần thiết và hình ảnh demo lắp camera cửa hàng chân thực nhất để bạn có thể tham khảo, và lựa chon cho mình mẫu camera cửa hàng hợp lý. View: 644.

Tư Vấn Mua Camera Giá Rẻ

Camera giá rẻ luôn được nhiều người dùng chú ý đến, bởi thực trạng điều kiện kinh tế hiện nay không được cao. Tuy nhiên không phải camera nào cũng tốt. Vì vậy để được tư vấn mua camera giá rẻ, bạn có thể xem qua bài viết dưới đây! View: 20309.

Camera Hikvision Chính Hãng

Camera Hikvision chính hãng là một trong những dòng camera đang được nhiều khách hàng trong và ngoài nước sử dụng phổ biến nhất hiện nay. Vậy camera Hikvision có những công nghệ nào? Giá chính hãng có rẻ không? Mời bạn xem qua bài viết dưới đây nhé! View: 19086.

Dịch Vụ Lắp Camera

Đối với hầu hết người dùng đang có nhu cầu lắp đặt camera quan sát, thì điều họ luôn hướng đến đó là lựa chọn cho mình 1 dịch vụ lắp camera uy tín chất lượng để đảm bảo cho việc giám sát an ninh trở nên an toàn hiệu quả hơn. Vậy dịch vụ lắp camera ở đâu uy tín? Hãy cùng An Thành Phát xem qua bài viết dưới đây nhé! View: 26318.

Giải Pháp Lắp Camera Nhà Xưởng

Giải pháp lắp camera nhà xưởng tốt nhất cho chủ hay quản lý cấp cao đảm bảo giám sát được tổng thể xưởng cũng như công nhân làm việc ở trong nhà xưởng. Camera cho nhà xưởng có độ ổn định cao, hoạt động mạnh mẽ với mọi điều kiện môi trường. View: 28623.

Hướng Dẫn Gán Đầu Ghi Nvr Vào Đầu Ghi Nvr Hikvision

Việc gán đầu ghi NVR vào đầu ghi NVR giúp người dùng có thể dùng cho các trường hợp muốn tập trung các đầu ghi ở địa điểm khác về địa điểm giám sát tổng. Điều này cũng khá tiện lợi các công ty và doanh nghiệp lớn nhỏ. Sau đây là hướng dẫn gán đầu ghi NVR vào đầu ghi NVR Hikvision mà bạn có thể tham khảo View: 27728.

Lắp Camera Siêu Thị Giá Rẻ

Lắp camera siệu thị giá rẻ là thiết bị không thể thiếu trong cuộc sống hiện đại ngày nay bởi nhờ nó mà chúng ta bảo vệ tài sản cá nhân và tăng cường an ninh đặc biệt là những chuỗi siêu thị vừa và lớn thì thực sự rất cần tới thiết bị camera quan sát. Nhờ có hệ thống camera quan sát mà các nhà quản lý có thể dễ dàng phát hiện ra trộm cướp, ăn cắp vặt tại các hệ thống siêu thị, nhờ đó mà công an có thể dễ dàng tìm ra thủ phạm View: 25268.

Lắp Camera Cần Những Gì

Hiện nay việc lắp camera ngày càng trở nên phổ biến và quan trọng hơn bao giờ hết. Với thực trạng đời sống xã hội xuất hiện nhiều thành phần tệ nạn xã hội như trộm cắp, gây gỗ đánh nhau, hay các hành vi bạo lực gia đình. Vậy lắp camera cần những gì? Chọn camera loại nào tốt nhất? Mời bạn xem qua bài viết dưới đây nhé! View: 20416.

Hướng Dẫn Đổi Mật Khẩu Camera Dahua

Trong quá trình sử dụng camera, ắt hẵn bạn sẽ cần có nhu cầu đổi phật khẩu đầu ghi và camera nhà mình trong các trường hợp bạn nghi ngờ tài khoản xem camera của mình bị người khác theo dõi trộm, hoặc bạn đã từng cho một người khác sử dụng camera của mình, nhưng giờ không muốn cho người đó xem nữa thì chúng ta phải làm sao? Thật đơn giản thôi quý khách nhé. Chúng ta chỉ cần đổi mật khẩu là sẽ bảo mật cho camera nhà mình ạ. Để làm được điều đó mời quý khách xem hết bài viết dưới đây nhé! View: 784.

Hướng Dẫn Cài Đặt Camera Dahua Trên Ios

Phần mềm iDMSS Plus là phần mềm cho phép xem camera online cũng như nhiều tính năng khác trên điện thoại Iphone. Đây là phần mềm miễn phí và hỗ trợ nhiều loại kết nối cũng như dòng sản phẩm. Sau đây, An Thành Phát sẽ hướng dẫn sử dụng phần mềm iDMSS chi tiết nhất. View: 733.

Quy Trình Lắp Camera Nhà Trọ Cao Cấp

Để đảm bảo an ninh cho nhà trọ, đối với những nhà trọ cao cấp thì ngoài những yếu tố sạch sẽ, rộng rãi, thoáng mát... thì yếu tố an ninh cho nhà trọ là vô cùng quan trọng. Vì vậy đối với nhà trọ cần phải lắp đặt camera để đảm bao an ninh, đảm bảo tài sản cho người sử dụng, ngoài ra đối với tâm lý người thuê trọ thì cần thuê một nơi đảm bảo an ninh tuyệt đối. Chính vì thế chúng tôi đã có những giải pháp để giúp bạn có thể tăng thêm phần an ninh cho nhà trọ của bạn bằng cách lắp đặt camera an ninh cho nhà trọ. mời bạn xem hết để biết thêm những thông tin cần thiết khi lắp đặt camera cho nhà trọ nhé! View: 631.

Hướng Dẫn Cài Đặt Poe Nhà Mạng Viettel Trên Router Rg-Eg2100-P V2

Ruijie EasyGate (EG) Router RG-EG2100-P V2 là sản phẩm Cổng bảo mật được quản lý trên đám mây đa chức năng dành cho các ngành công nghiệp khác nhau. Hỗ trợ một loạt các tính năng như NAT hiệu suất cao, cân bằng tải WAN, điều khiển luồng thông minh, quản lý hành vi trực tuyến, IPsec VPN trực quan, xác thực web … View: 540.

Hướng Dẫn Cài Đặt Camera Imou Trên Điện Thoại

Nếu bạn cũng đang sở hữu hệ thống giám sát đến từ thương hiệu IMOU và chưa biết cách cài đặt camera IMOU như thế nào? hay thậm chí chưa biết phần mềm nào để xem camera IMOU trên điện thoại? thì đừng lo lắng An Thành Phát sẽ giải đáp cho bạn ngay trong bài viết này nhé! View: 585.